กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน เดือนเมษายน 2567
จัดกิจกรรมรวมพลัง แสดงความ จงรักภักดี แด่เจ้าฟ้านักอา่น มี กิจกรรม ดังนี้ 1. การแสดงความจงรักภักดี 1.1 มอบเกียรติบัตรให้แก่ บุคลากร นักศึกษา สกร. อำเภอกุยบุรี และ ประชาชนที่มีผลงาน เกี่ยวกับการ ส่งเสริมการอ่าน 1.2 การแข่งขัน ส้มตำ ลีลา 1.3 การแส...
กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน เดือนมีนาคม 2567
เข้าร่วมโครงการบรรณารักษ์สญัจร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ .2567 เพื่อร่วมรับฟังการนำเสนอผลงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ แนวทางและ เทคนิคการทำงาน การจัดกิจกรรม และความรู้ในด้านต่าง ๆ สามารถ นำความรู้ที่ได้รับไปพัฒนาการ ทำงานให้มีประสิทธิภาพ ในครั้งนี้ จัด ณ ห้องสมุ...
กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน เดือนกุมภาพันธ์ 2567
ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จาก สกร. อำเภอสุขสำราญ จังหวัดระนอง มา ศึกษาดูงาน เรื่องการจัดการศึกษา ตามอัธยาศัยของห้องสมุด ประชาชนอำเภอกุยบุรี โดยมีการ แลกเปลี่ยนเรียนรู้ การดำเนินการ จัดกิจกรรมการศึกษาตามอัธยาศัย